JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hipc.go.tz

TANGAZO
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA MITIHANI YA USAJILI
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote
wanaotarajia kufanya maombi ya mitihani ya usaijili kwa ngazi za Astashahada (Certificate)
na Stashada (Diploma) kuwa dirisha la maombi ya usajili limefunguliwa tarehe 11 Augusti
2022 na litafungwa tarehe 20 Septemba 2022 saa 9:30 alasiri. Dirisha la maombi ya
mitihani ngazi ya Shahada litafunguliwa hapo baadaye kwa taarifa.

Watahiniwa wote watatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

1. Wataalamu wenye usaijili wa awali (PRP) ambao umekwisha muda au umebakiza
miezi 2 na wale wa Marudio (Supplementary) ndio watatakiwa kufanya maombi ya
mitihani.

2. Maombi ya kupata “Control number” kwa ajili ya malipo yatumwe kwa njia ya
ujumbe mfupi (SMS) kwenda 0734005777 yakiwa na Majina kamili, Namba ya usajli
wa awali (PRP), Kiasi kinacholipiwa, kituo unachopenda kufanyia mtihani na aina ya
mtihani utakaofanya (First sit/Supplementary). lkiwa ni supplementary lazima
ainishe kama ni nadharia, vitendo au yote.

3. Baada ya dirisha kufungwa, orodha ya watahiniwa na vituo vyao vya mitihani vitawekwa
kwenye tovuti ya Baraza (www.hlpc.go.tz).

4. Vituo vya mitihani ni: KCMUCo-Kilimanjaro, Chuo cha Afya Amenye- Mbeya,
CUHAS-Bugando Mwanza, UDOM-Dodoma, MUHAS-DSM na Chuo cha Afya St.
Joseph-Tegeta DSM. Chuo cha Afya St. Joseph ni kwa aijili ya ngazi ya Stashahada
tu ila kwa vituo vingine ni kwa mitihani ya ngazi zote.

Angalizo: 1. Maombi haya HAYAFANYIKI kwenye mfumo wa Baraza (HPRS) kwa sasa
hivyo kwa msaada zaidi piga simu ya ofisi 0734005777.
2. Maombi yatakayotumwa Baada ya tarehe 20 Septemba 2022 saa 9:30
Alasiri HAYATAFANYIWA KAZI

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.
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